Hỗ trợ trực tuyến

Nội dung đang cập nhật

Sản phẩm bán chạy

cisco-c3kx-nm-10g

Cisco Module C3KX-NM-10G

15.000.000 đ
3344

SG95-16

3.000.000 đ
switches-sg300-10sfp

SG300-10SFP

8.500.000 đ
sg-200-08p

SG200-08P

4.300.000 đ

Switch Cisco WS-C2960+48TC-L

 

Là dòng Switch chuyên dụng của Cisco System

Tích hợp 48 cổng LAN 10/100Mbps

Băng thông lên đến 16Gbps

Bảo hành 12 tháng

Giá:
25.178.000 đ

Switch Cisco WS-C2960+48TC-L có những ưu điểm nổi bật như sau:

              Tích hợp 48 cổng LAN FastEthernet và 02 Uplink GE T/SFP cho tốc độ truyền dữ liệu nhanh chóng.

            Băng thông lên đến 16Gbps.

            Tích hợp PoE.   

            Hỗ trợ 255 VLAN.

            Thích hợp sử dụng cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, văn phòng chi nhánh.

 

****   Thông số kỹ thuật của sản phẩm:

 

Dòngsản phẩm

Catalyst 2960

Cổng LAN

48 cổng

Hỗ trợ chuẩn cáp quang

2 SFP

Tốc độ truyền dữ liệu

100Mb

Khe cắm Module

2SFP

Giao thức hỗ trợ

• IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol • IEEE 802.1p CoS Prioritization • IEEE 802.1Q VLAN • IEEE 802.1s • IEEE 802.1w • IEEE 802.1x • IEEE 802.1AB (LLDP) • IEEE 802.3ad • IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only) • IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports • IEEE 802.3 10BASE-T specification • IEEE 802.3u 100BASE-TX specification • IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification • IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

Tốc độ chuyển mạch

• 16 Gbps switching fabric • Forwarding rate based on 64-byte packets:10.1 Mpps

Bảng địa chỉ MAC

Configurable up to 8000 MAC addresses

Bộ nhớ đệm

64 MB DRAM, 32 MB flash memory

Nguồn

30W, 100-240VAC

Kích thước

4.4 x 44.5 x 23.6 cm


* Khách hàng công ty có thể mượn thiết bị demo hoặc test khả năng chịu tải nếu có nhu cầu lắp đặt số lượng nhiều.
* Bảo Hành chu đáo trong vòng 12 tháng.
Giao hàng miễn phí trong nội thành từ 9h đến 17h hàng ngày. Giao hàng toàn quốc qua chuyển phát nhanh hoặc chành xe.
Hỗ trợ tư vấn và Bán Hàng :
Hotline : 
0971 180080 hoặc 0918 688384
Email: 
hoa.phamnhan@gmail.comhoặcsales@iwifi.com.vn

f tw g+ p in

Authorized Partner

Mushroom Networks Inc. 

 

logo-color

 

LIÊN HỆ VỚI ITS

VPĐD: 481/8B Trường Chinh, P.14, Q.Tân Bình,TP.HCM

 Phone: 08 38122100

  Hotline: 0971 180080 - 0918 688384

 Skype: sales.iwifi

 Email: sales@iwifi.com.vn

 

 

 

 

imgpsh fullsize

imgpsh fullsize 1

                                                                CopyRight© Công Ty TNHH Iwifi.GPĐKDN số 0312639673 do Sở KHĐT TPHCM cấp ngày 24/01/2014.Người đại diện :Phạm Nhân Hòa